S16503G Ethernet LAN Transformer สําหรับแพคเกจ SMD 10/100BASE-TX
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: LINK-PP
ได้รับการรับรอง: UL,RoHS,Reach,ISO
หมายเลขรุ่น: S16503G
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 400/2543/10K/25K
รายละเอียดการบรรจุ: T&R
เวลาการส่งมอบ: หุ้น
เงื่อนไขการชำระเงิน: TT, Net30/60/90 วัน
สามารถในการผลิต: 3kk/เดือน
รับราคาที่ดีที่สุด
เน้น:
S16503G
เครื่องแปลงความโดดเดี่ยวจากแม่เหล็ก SMD
10/100BASE-TX เครื่องแปลง Ethernet
ข้อมูลจำเพาะ:
หมายเลขชิ้นส่วน:
LP2019ANL
อินเทอร์เฟซ:
พลังงาน 10/100Mbps
ตระกูล:
เครื่องแปลงโทรคมนาคม
หมุด:
16PIN
ตัวอย่าง:
ฟรี
Archivi Disponibili:
PDF/3D/ISG/Stp/ขั้นตอน/เอกสารข้อมูล
ข้อมูลจำเพาะ:
หมายเลขชิ้นส่วน:
LP2019ANL
อินเทอร์เฟซ:
พลังงาน 10/100Mbps
ตระกูล:
เครื่องแปลงโทรคมนาคม
หมุด:
16PIN
ตัวอย่าง:
ฟรี
Archivi Disponibili:
S16503G LAN แทรนสฟอร์มแยกแม่เหล็กออกแบบมาเพื่อใช้งานในระบบ Fast Ethernet (10/100BASE-TX) แอพพลิเคชั่น1:1 อัตราการหมุน, การสูญเสียการใส่ที่ต่ํา แข็งแรงการแยก 1500VAC, และการปฏิเสธ crosstalk / โหมดทั่วไปที่แข็งแกร่ง, S16503G รับประกันการทํางานที่มั่นคง, ความต้านทานกับเสียง Ethernet PHY อินเตอร์เฟซแพ็คเกจ SMDและคุณสมบัติไฟฟ้าตามมาตรฐานของอุตสาหกรรม ทําให้มันเหมาะสมสําหรับพอร์ตเครือข่าย RJ45 สวิตช์อีเทอร์เน็ต รูเตอร์ เกทเวย์ IoT อุตสาหกรรม และบอร์ดพื้นฐานการสื่อสารมีจากแหล่งที่เชื่อถือได้ รวมถึง EASTEVER, JWD และ CND-tek ด้วยการจําหน่ายทั่วโลกและบรรจุกล่องสําหรับการประกอบปริมาณสูงสินค้า EEE ที่สอดคล้อง 802.3เครือข่ายและปรับปรุงให้กับกระแสการทํางานการประกอบ PCB ใหม่
รายละเอียดไฟฟ้าหลัก (ปกติ @ 25 °C)
ปริมาตร รายละเอียด
ประเภทสินค้า Ethernet LAN แม็กเนติก / เครื่องแปลงแยก
มาตรฐาน Ethernet ที่รองรับ IEEE 802.3 10/100BASE-TX
อัตราการหมุน (Tx / Rx) 1CT: 1CT ± 5%
อุปทานวงจรเปิด (OCL) ≥ 350 μH @ 100 kHz, 0.1 V, 8 mA ความคัดแย้ง DC
อุปทานการรั่วไหล ≤ 0.5 μH @ 100 kHz, 0.1 V
ความต้านทาน DC (DCR) ≤ 1.4 Ω
การสูญเสียการใส่ ≤ -1.1 dB @ 1?? 100 MHz
ผลกําไรเสีย ≥ -18 dB (130 MHz) ≥ -12 dB (3080 MHz)
การสื่อสาร ≥ -30 dB @ 1?? 100 MHz
การปฏิเสธแบบทั่วไป (CMR) ≥ -30 dB @ 1?? 100 MHz
ความดันแยก (Hi-Pot) 1500 VAC 60 s 1 mA
ระยะอุณหภูมิการทํางาน 0 °C ถึง +70 °C
ระยะอุณหภูมิในการเก็บรักษา -20 °C ถึง +125 °C