100BASE-TX |
ตัวอย่างฟรี: |
มีอยู่ |
บรรจุุภัณฑ์: |
SMD 16 พิน |
อุณหภูมิ: |
0 ℃ถึง +70 ℃ |
เป็นไปตามข้อกำหนด Rohs: |
ใช่ |
แรงดันไฟฟ้าแยก: |
1,500 VAC |
อัตราส่วนเปลี่ยน: |
1CT: 1CT |
พี.เอ็น: |
อัตราข้อมูล: |
100BASE-TX |
ตัวอย่างฟรี: |
มีอยู่ |
บรรจุุภัณฑ์: |
SMD 16 พิน |
อุณหภูมิ: |
0 ℃ถึง +70 ℃ |
เป็นไปตามข้อกำหนด Rohs: |
ใช่ |
แรงดันไฟฟ้าแยก: |
1,500 VAC |
อัตราส่วนเปลี่ยน: |
1CT: 1CT |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ประเภทอุปกรณ์ | หม้อแปลง SMT LAN |
| เปลี่ยนอัตราส่วน | 1CT:1CT / 1:1 |
| จำนวนช่อง | เดี่ยว |
| สไตล์การติดตั้ง | เอสเอ็มดี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°ซ ถึง +125°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าแยก | 1500 VAC / 1500 VRMS |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| เปลี่ยนอัตราส่วน | 1:1 ±2% |
| การสูญเสียการแทรก | 100 กิโลเฮิร์ตซ์: -1.2 dB สูงสุด 1–125 MHz: -0.2 − 0.002·f^1.4 dB สูงสุด |
| การสูญเสียผลตอบแทน 100BT (Zout = 100 Ω ±15%) | 0.1–30 MHz: -16 dB ขั้นต่ำ 30–60 MHz: -10 + 20·log10(f/60 MHz) dB ขั้นต่ำ 60–80 MHz: -10 dB ขั้นต่ำ |
| ตัวเหนี่ยวนำ (OCL) | ขั้นต่ำ 350 µH |
| Crosstalk, ช่องที่อยู่ติดกัน | 1 MHz: -50 dB นาที 10–100 MHz: -55 + 22·log10(f/10) dB นาที |
| อัตราส่วนการปฏิเสธโหมดทั่วไป | 2 MHz: -50 dB นาที 30–200 MHz: -15 + 20·log10(f/200) dB นาที |
| ความต้านทาน DC, 1/2 ขดลวด | สูงสุด 0.65 Ω |
| ความไม่สมดุลของความต้านทานกระแสตรง | สูงสุด ±0.065 Ω |
| การแยกอินพุต-เอาต์พุต | 1,500 VRMS ขั้นต่ำ @ 60 วินาที |
รายการแผ่นข้อมูลขั้นต่ำ 1,500 VRMS เป็นเวลา 60 วินาทีและยังระบุแรงดันไฟฟ้าแยกเป็น1500 VAC.