บ้าน
สินค้า
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว
LINK-PP INT'L TECHNOLOGY CO., LIMITED
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล

FTLC1151RDPL 10 กิโลเมตร 100GBASE-LR4 QSFP28 โมดูลรับส่งสัญญาณแสง LQ-100GLR4

ประเทศจีน LINK-PP INT'L TECHNOLOGY CO., LIMITED รับรอง
ประเทศจีน LINK-PP INT'L TECHNOLOGY CO., LIMITED รับรอง
ว้าว 100% ทดสอบแล้ว, ไม่มีข้อบกพร่อง

—— Ti

LINK-PP เป็นผู้จัดจำหน่ายที่ดีที่สุดของเราในประเทศจีน

—— อินเทล

ขอบคุณมากสำหรับการจัดหา RJ45 และหม้อแปลงไฟฟ้าที่ยอดเยี่ยม, LINK-PP ได้รับการพิจารณาจากทั่วโลก

—— ซิสโก้

LINK-PP เป็นผู้จัดจำหน่าย Flex Type A สำหรับขั้วต่อ RJ45 และหม้อแปลงไฟฟ้าทั้งหมด

—— Flextronics

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

FTLC1151RDPL 10 กิโลเมตร 100GBASE-LR4 QSFP28 โมดูลรับส่งสัญญาณแสง LQ-100GLR4

FTLC1151RDPL 10km 100GBASE-LR4 QSFP28 Optical Transceiver Module LQ-100GLR4
FTLC1151RDPL 10km 100GBASE-LR4 QSFP28 Optical Transceiver Module LQ-100GLR4

ภาพใหญ่ :  FTLC1151RDPL 10 กิโลเมตร 100GBASE-LR4 QSFP28 โมดูลรับส่งสัญญาณแสง LQ-100GLR4

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: LINK-PP
ได้รับการรับรอง: ISO 9001,ISO 14001,UL,SGS,REACH168
หมายเลขรุ่น: FTLC1151RDPL
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10/100/25K
ราคา: $0.11-$35
รายละเอียดการบรรจุ: 20/ถาด
เวลาการส่งมอบ: คลังสินค้า
เงื่อนไขการชำระเงิน: TT,NET30/60/90 วัน
สามารถในการผลิต: 350K/เดือน
รายละเอียดสินค้า
ข้อมูลจำเพาะ: FTLC1151RDPL อัตราการส่งข้อมูล: 103.1Gbps
ความยาวคลื่น: 1300nm ระยะทาง Maximun: 10000m
ประเภทไฟเบอร์: แก้วโหมดเดียว อีซีแอล: EML DWDM
แรงดันไฟฟ้า: 3.3V แอพพลิเคชัน: ไร้สาย
เชื่อมต่อ: LC Duplex การติด: สามารถเสียบได้ QSFP28
สิ่งแวดล้อม: ปราศจากสารตะกั่ว / RoHS ได้มาตรฐาน MSL: 1 (ไม่ จำกัด จำนวน)
แสงสูง:

โมดูลแสง sfp โมดูลไฟเบอร์ sfp

,

fiber sfp module

FTLC1151RDPL 10 กิโลเมตร 100GBASE-LR4 QSFP28 โมดูลรับส่งสัญญาณแสง LQ-100GLR4

10km 100GBASE-LR4 QSFP28 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง

FTLX1370W3BTL

Finisar หมายเลขชิ้นส่วน: FTLC1151RDPL
LINK-PP หมายเลขชิ้นส่วน: LPXXXXXX
ระดับสินค้า: ใยแก้วนำแสง
ตระกูลผลิตภัณฑ์: เครื่องส่งสัญญาณแสง
ซีรี่ส์ผลิตภัณฑ์: QSFP28
ชื่อผลิตภัณฑ์: QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณแสง
สถานะที่มีอยู่: คล่องแคล่ว
RoHS: เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS-6

ข้อมูลจำเพาะ: F
Finisar หมายเลขชิ้นส่วน: FTLC1151RDPL
LINK-PP หมายเลขชิ้นส่วน: LPXXXXXX
อัตราการส่งข้อมูล: 103.1Gbps
ความยาวคลื่น: 1300nm
ระยะทาง Maximun: 10000m
ประเภทไฟเบอร์: แก้วโหมดเดียว
อีซีแอล: EML DWDM
แรงดันไฟฟ้าในการผลิต: 3.3V
การใช้งาน: อีเธอร์เน็ต
ประเภทการเชื่อมต่อ: LC Duplex
ประเภทการติดตั้ง: สามารถเสียบได้ QSFP28
สถานะตะกั่วฟรี / สถานะ RoHS: เป็นไปตามมาตรฐานปลอดสารตะกั่ว / RoHS
ระดับความไวต่อความชื้น (MSL): 1 (ไม่ จำกัด จำนวน)

รายละเอียดคุณสมบัติ:

●ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP28 ที่ถอดเสียบได้อย่างร้อนแรง

●รองรับอัตราบิตรวม 103.1Gb / s

●กำลังงานสูญเสีย <3.5W

●เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS-6

●ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ของช่วง 0 ° C ถึง 70 ° C

●แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

●ความยาวลิงก์สูงสุด 10km บน Single Mode Fiber (SMF)

●ตัวส่งสัญญาณ LAN-WDM ที่อิงกับ DFB 4x26Gb / s

●อินเตอร์เฟซไฟฟ้าแบบปรับขนาด 4x26G

●เต้ารับ LC แบบดูเพล็กซ์

●อินเตอร์เฟสการจัดการ I2C

รายละเอียดการติดต่อ
LINK-PP INT'L TECHNOLOGY CO., LIMITED

ผู้ติดต่อ: summer

โทร: +8618026686530

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ